fbpx

Starfsfólk

Arnór Daði Gunnarsson

Arnór Daði Gunnarsson

Íþróttastjóri

arnordadi@breidablik.is

Gauja Breiðfjörð

Gauja Breiðfjörð

Innheimtufulltrúi

gauja@breidablik.is

Helga Eyfeld

Helga Eyfeld

Bókari

helga@breidablik.is

Ísleifur Gissurarson

Ísleifur Gissurarson

Deildarstjóri barna- og unglingaráðs knattspyrnudeildar

isleifur@breidablik.is

Rósa Þórðardóttir

Rósa Þórðardóttir

Starfsmaður í stúku
Edda Þorvarðardóttir

Edda Þorvarðardóttir

Markaðs- og viðburðastjóri

edda@breidablik.is

Halldór Jónsson

Halldór Jónsson

Starfsmaður íþróttahúss

-

Hermann Óli Bjarkason

Hermann Óli Bjarkason

Verkefnastjóri knattspyrnudeildar

hermann@breidablik.is

Margrét Sigurðardóttir

Margrét Sigurðardóttir

Starfsmaður íþróttahúss

-

Sigurður Hlíðar Rúnarsson

Sigurður Hlíðar Rúnarsson

Deildarstjóri knattspyrnudeildar

sigurdur@breidablik.is

Eysteinn Pétur Lárusson

Eysteinn Pétur Lárusson

Framkvæmdastjóri

eysteinn@breidablik.is

Hákon Sverrisson

Hákon Sverrisson

Yfirþjálfari yngri flokka knattspyrnu

hakon@breidablik.is

Hrafnhildur Gísladóttir

Hrafnhildur Gísladóttir

Fjármálastjóri

hrafnhildur@breidablik.is

Ólafur Helgi Kristjánsson

Ólafur Helgi Kristjánsson

Yfirmaður knattspyrnumála

ok@breidablik.is

Úlfar Hinriksson

Úlfar Hinriksson

Afreksþjálfun knattspyrnu

ulfar@breidablik.is